สอบถามเกี่ยวกับใส่SUB ลง ULEAD STUDIO 11 ครับ

สอบถามเทคนิคเกี่ยวกับการแปลงหนัง การตัดต่อหนัง การใส่ซับไตเติ้ล

Moderator: aot

สอบถามเกี่ยวกับใส่SUB ลง ULEAD STUDIO 11 ครับ

Postby 11suppakit » Sun Nov 25, 2012 7:46 pm

สอบถามหน่อยครับคือผมกำลังตัดต่อหนังเเต่ใส่ซับลงไปในโปรแกรมนี้ไม่ได้อะครับ มันเป็นสกุล (ตามรูปภาพครับ)
Image

ไม่รู้จะแปลงไฟล์ยังไงดีสกุลซับที่มีอยู่เป็น .ssa อะครับ ซึ่งใส่ไม่ได้มันมีจำกัดมาให้ใส่เฉพาะสกุลเดียว ใครรู้ช่วยบอกทีครับ :|
11suppakit

Return to Movie Conversion