ฝังซับด้วย AVI Recomp มันขึ้นว่าล้มเหลวทำงัยดีคะ

สอบถามเทคนิคเกี่ยวกับการแปลงหนัง การตัดต่อหนัง การใส่ซับไตเติ้ล

Moderator: aot

ฝังซับด้วย AVI Recomp มันขึ้นว่าล้มเหลวทำงัยดีคะ

Postby yingpaka » Sun Aug 26, 2012 10:11 am

เราจะฝังซับด้วย AVI Recomp พอใส่หนังที่เป็น AVI และซับนามสกุล srt เข้าไป กดเริ่มมันก็ขึ้นล้มเหลวเลยค่ะ ใครมีวิธีแก้ช่วยบอกที ขอบคุณค่ะ
:cry:
yingpaka

Return to Movie Conversion