แจ้งขอปักหมุดกระทู้น่าสนใจได้ที่นี่

พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับ ซับไตเติ้ล

Moderator: aot

แจ้งขอปักหมุดกระทู้น่าสนใจได้ที่นี่

Postby aot » Sun Jan 22, 2012 7:10 am

เพื่อไม่ให้สมาชิกท่านอื่นรู้สึกว่า บ้านไทยซับเน้นแต่ซีรี่เกาหลี

ผมจึงคิดว่า ผมเปิดโอกาส ให้สมาชิกแจ้งความจำนง
เสนอแนะกระทู้ที่สำคัญเด่นๆ กระทู้ติดตาม กระทู้แจ้งข่าว หรืออะไรก็แล้วแต่ ผ่านทางกระทู้นี้ได้

หากกระทู้นั้น น่าสนใจ น่าติดตาม น่าเข้ามาอ่าน ผมจะเข้ามาปักหมุดให้ภายหลัง

ต้องบอกก่อนว่าช่วยหลังๆผมไม่ค่อยได้ดูซีรี่เกาหลีซักเท่าไหร่ ดูแต่หนังฝรั่ง ซีรี่ฝรั่งเสียส่วนใหญ่

แต่ว่ามีสมาชิกส่งข้อความขอให้ปักหมุดเกี่ยวกับซีรี่เกาหลีให้
ผมก็ดูแล้ว น่าสนใจ และปักหมุดให้ก่อนหน้านี้ สมาชิกท่านอื่นคงจะเห็นกันอยู่
แล้วก็ไม่มีคำว่าเส้นสายอะไรทั้งสิ้น แต่แค่ขอมา ผมจัดให้ ก็เท่านั้นเอง แต่ขอให้น่าสนใจเป็นพอ
aot

Return to Talking About Subtitle