ขอซับ RuPaul's Drag Race ด้วยค่ะ

ตามหาซับไตเติ้ลของหนังที่ต้องการ

Moderator: aot

ขอซับ RuPaul's Drag Race ด้วยค่ะ

Postby kobjai » Sun Apr 08, 2018 5:24 pm

เคยโหลดซับจากที่นี่ เห็นแปลกันอยู่ แต่อยู่ๆ ช่องแปลก็หายไป ทำให้แปลกันไม่ได้ อยากให้ช่วยแก้ไขให้ด้วย ซีซั่นใหม่มาแล้ว อยากอ่านซับแซ่บๆ ได้ซับดีๆ ดูแล้วอินดีค่ะ หรือไปแปลกันที่ไหน บอกด้วย จะตามไปโหลด ขอบคุณค่ะ
kobjai

Return to Request Subtitles