ตามหา sub Boyhood Tfboys ไทยหรือEng

ตามหาซับไตเติ้ลของหนังที่ต้องการ

Moderator: aot

ตามหา sub Boyhood Tfboys ไทยหรือEng

Postby prammy2011 » Tue Oct 24, 2017 9:13 pm

อยากดู Boyhood ที่แสดงโดย Tfboys มากครับ แต่ไม่มีคนทำซับไทยหรือEng เลยครับ มีแต่ในยูทูปที่เป็นซับจีน ใครมีเว็ปดูหรือใครทำซับไว้กรุณาบอกต่อด้วยนะครับ ขอบคุณครับบบบบ :)
prammy2011

Return to Request Subtitles