หานักแปลทำซับหนัง ไทย-Eng

พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับ ซับไตเติ้ล

Moderator: aot

หานักแปลทำซับหนัง ไทย-Eng

Postby nisle.wi » Tue Jun 27, 2017 10:07 am

สวัสดีค่ะ ต้องการคนแปลซับ บทพูดของตัวละคร จากไทยเป็นEng ค่ะ
ตอนนี้อยู่ในช่วงกำลังหาคนมาแปลค่ะ ยังไม่ได้กำหนดเลยว่าทำกี่วันวันไหน
บทตอนนี้เราไม่สามารถส่งให้ดูได้เพราะเป็นภาพยนตร์ที่ต้องฉายค่ะ
อยากได้คนที่เคยผ่านงานมาแล้วเพราะแปลให้ต่างชาติชมค่ะ
สามารถทักมาสอบถามรายละเอียดของบท เพิ่มเติมได้ค่ะ

หนังยาว 85 นาที
บทพูด 8 หน้า
ตัวอักษร Angsana New font 16

เสนอราคา ส่งโปรไฟล สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
Line: nisle
Email: nisle.wi@gmail.com
nisle.wi

Return to Talking About Subtitle