หานักแปลภาษาเกาหลี

พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับ ซับไตเติ้ล

Moderator: aot

หานักแปลภาษาเกาหลี

Postby lawyer » Tue Jun 06, 2017 4:32 pm

หานักแปลภาษาเกาหลีครับ ทิ้งไลน์ไว้
lawyer

Re: หานักแปลภาษาเกาหลี

Postby kimbiQx » Sat Sep 23, 2017 12:20 pm

สนใจทดลองงานแปลภาษาเกาหลีค่ะ
ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ปีที่ 3 เอกเอเชียศึกษา โทภาษาเกาหลี
ปัจจุบันเป็นแฟนคลับนักร้องเกาหลีเลยชอบแปลภาษาเกาหลีลงในทวิตเตอร์ค่ะ
มีผลงานการแปลซับภาษาอังกฤษเช่นกันค่ะ
สามารถขอดูตัวอย่างงานแปลได้ค่ะ

ติดต่อไลน์ : bbieclef
หรืออีเมล kimbiQx@gmail.com

ขอบคุณค่ะ
kimbiQx

Return to Talking About Subtitle