ตามหาซับไทยหรือคนช่วยแปลซับหน่อยค่ะ

ตามหาซับไตเติ้ลของหนังที่ต้องการ

Moderator: aot

ตามหาซับไทยหรือคนช่วยแปลซับหน่อยค่ะ

Postby _ggot1 » Thu Apr 20, 2017 6:50 am

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะอยากได้เพื่อใช้ในด้านการศึกษา ซึ่งหาจากหลายเว็บแล้วไม่เจอเลยค่ะ ซับไทยเรื่อง My Life Without Me (2003) กับ My Life (1993) มายไลฟ์ เปิดหัวใจพ่อ รบกวนด้วยนะคะ ขอบพระคุณค่ะ
_ggot1

Return to Request Subtitles