ตามหาซับ With You 最好的我们

ตามหาซับไตเติ้ลของหนังที่ต้องการ

Moderator: aot

ตามหาซับ With You 最好的我们

Postby porpim19 » Sun Mar 05, 2017 8:11 pm

ตามหัวข้อค่ะ

หาซับซีรีส์จีนแผ่นดินใหญ่เรื่อง With You 最好的我们 อยู่ค่ะ

อีกเรื่องค่ะ 恶魔少爷别吻我 MASTER DEVIL DO NOT KISS ME

คือซับไทยยังไม่ครบอ่ะค่ะ อยากได้ซับอิ้งก็ยังดีค่า ใน viki ก็ไม่มีอ่ะค่ะ

ใครพอมีมาแชร์กันบ้างนะค้า หรือใครใจดีแปลให้หน่อยจะกราบขอบพระคุณมากๆค่า

อยากดูจริงๆ หนังออกครบทุกตอนค่ะ แต่หาซับดูไม่ได้เลยยยย

ขอบคุณมา ณ ที่นี้นะค้าาา
porpim19

Return to Request Subtitles