แนะนำโปรแกรมฝังซับไทย สำหรับ Mac หน่อยครับ และเว็ปโหลดหนัง

สอบถามเทคนิคเกี่ยวกับการแปลงหนัง การตัดต่อหนัง การใส่ซับไตเติ้ล

Moderator: aot

แนะนำโปรแกรมฝังซับไทย สำหรับ Mac หน่อยครับ และเว็ปโหลดหนัง

Postby gellynme » Sun Jan 12, 2014 6:35 pm

รบกวนแนะนำสำหรับ mac หน่อยนะครับ และเวปที่ไว้โหลดซีรี่ก่อนจะฝังซับด้วยอะครับ

ปล. ผมดู revenge, person of interest, อยู่บางครั้งเห็นตามเว็ปอัพเดทช้า เลยอยากจะช่วยอีกแรงนะครับ
gellynme

Return to Movie Conversion