หานักเเปลหนัง-ซีรีย์ เรทต่ำ 500-700 บาท

พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับ ซับไตเติ้ล

Moderator: aot

หานักเเปลหนัง-ซีรีย์ เรทต่ำ 500-700 บาท

Postby taksinoil » Mon Feb 04, 2019 9:38 am

สวัสดีครับ หานักเเปลหนัง-ซีรีย์ เรท 500-700 บาท
พอดีผมเพิ่งเข้ามาทำครับ ทุนเลยไม่เยอะต้องขอโทษทุกๆท่านด้วย
ท่านใหนสนใจทิ้ง ไลน์ไอดีไว้นะครับ เดี๋ยวผมจะรีบติดต่อกลับ
taksinoil
 
Posts: 1
Joined: Tue Jan 22, 2019 8:16 pm

Re: หานักเเปลหนัง-ซีรีย์ เรทต่ำ 500-700 บาท

Postby pop7200 » Wed Feb 06, 2019 2:55 am

สนใจครับ LINE: pop_ptrp ครับ
pop7200
 
Posts: 4
Joined: Wed Feb 06, 2019 2:44 am

Re: หานักเเปลหนัง-ซีรีย์ เรทต่ำ 500-700 บาท

Postby pop7200 » Thu Feb 07, 2019 3:33 am

หนึ่งวันผ่านไปไม่มีการติดต่อาเลย ไม่รีบหาคนเเล้วเหรอครับ?
pop7200
 
Posts: 4
Joined: Wed Feb 06, 2019 2:44 am

Re: หานักเเปลหนัง-ซีรีย์ เรทต่ำ 500-700 บาท

Postby lin2yi » Mon Feb 11, 2019 12:56 am

สนใจค่ะ
line id : angellacelin
lin2yi
 
Posts: 9
Joined: Wed Nov 28, 2007 5:03 pm

Re: หานักเเปลหนัง-ซีรีย์ เรทต่ำ 500-700 บาท

Postby Linnlinn » Wed Feb 13, 2019 9:37 pm

ครบยังคะ สนใจค่ะ
Line ID: linnlinnlinns ค่ะ
ขอบคุณค่ะ
Linnlinn
 
Posts: 3
Joined: Mon Jan 07, 2019 1:45 pm

Re: หานักเเปลหนัง-ซีรีย์ เรทต่ำ 500-700 บาท

Postby mymint24 » Thu Feb 14, 2019 10:51 am

สนใจค่ะ อยากหาประสบการณ์
ID : mintzaza_1995
ยังไงรบกวนติดต่อกลับด้วยนะคะ
mymint24
 
Posts: 4
Joined: Thu Feb 05, 2015 2:01 am

Re: หานักเเปลหนัง-ซีรีย์ เรทต่ำ 500-700 บาท

Postby treerutt » Mon Mar 04, 2019 4:46 pm

รับงานแปลซับค่า ปัจจุบันแปลให้กับ เคซีรี่ย์อยู่ค่ะ
line : treerutt
treerutt
 
Posts: 1
Joined: Mon Mar 04, 2019 4:41 pm

Re: หานักเเปลหนัง-ซีรีย์ เรทต่ำ 500-700 บาท

Postby pexweed » Thu Jul 11, 2019 5:34 pm

สนใจครับ ประสบการณ์แปลซีรีย์ รายการต่างๆ รวมๆ 3 ปี
Line ID: pexweed
Mail: pexweed@gmail.com
pexweed
 
Posts: 5
Joined: Wed Jun 24, 2015 8:38 pm


Return to Talking About Subtitle

Who is online

Users browsing this forum: No registered users and 2 guests

cron