รับทำ Subtitle Thai-Eng

พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับ ซับไตเติ้ล

Moderator: aot

รับทำ Subtitle Thai-Eng

Postby Pachthicha » Tue Sep 06, 2016 1:27 am

รับวาง Subtitle ภาพยนตร์ สารคดีหรือซีรีย์ต่างๆ ทั้งภาษาไทยและภาษาอังกฤษค่ะ
ผู้ทำมีประสบการณ์ในงานด้านนี้เป็นอย่างดีค่ะ หากมีจำนวนงานเยอะทางเรามีทีมนะคะ
เรื่องราคาสามารถคุยกันก่อนได้เลยค่ะ ปกติไม่เกี่ยงค่าจ้างอยู่แล้ว อยากทำงานยาวๆค่ะ

หากสนใจสามารถติดต่อได้ตามช่องทางดังนี้ค่ะ
Tel. 0957199363
Email: sawannopjinda@gmail.com
line: tooncol2e

ขอบพระคุณค่ะ
Pachthicha

Re: รับทำ Subtitle Thai-Eng

Postby Pachthicha » Mon Oct 31, 2016 9:20 am

ยังรับงานเรื่อยๆนะคะ เรื่องเรตราคาคุยกันก่อนได้ค่ะ ไม่แพงเลยค่ะ ^^
Pachthicha

Re: รับทำ Subtitle Thai-Eng

Postby pedtidgift » Tue Dec 27, 2016 11:42 pm

สนใจงานแปลมากค่ะ
เรียนอยู่อักษร ศิลปากร ปี2 เอกเกาหลี
เคยแปลพวกบทความในนิตยสารภาษาอังกฤษ
ถ้ายังต้องการ พร้อมทำอย่างเต็มที่
สามารถติดต่อมาทดลองงานก่อนได้ค่า
ฝากไว้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
Line : blingiftz
E-mail : pedtidgift@hotmail.com
pedtidgift

Return to Talking About Subtitle