รับคนแปลบทพากย์ สารคดี ซีรีย์ ด่วนครับ

พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับ ซับไตเติ้ล

Moderator: aot

Re: รับคนแปลบทพากย์ สารคดี ซีรีย์ ด่วนครับ

Postby YoYoChiChi » Tue May 02, 2017 10:38 pm

สนใจค่ะ
e-mail : alizzozo89@gmail.com
YoYoChiChi

Re: รับคนแปลบทพากย์ สารคดี ซีรีย์ ด่วนครับ

Postby wundergirl » Tue May 09, 2017 1:07 pm

สนใจค่ะ สามารถลองส่งบทพากย์มาได้ค่ะ
wunndergirl@gmail.com
wundergirl

Postby Monsterinkz » Tue May 09, 2017 1:29 pm

สนใจค่ะ ยินดีทำแบบทดสอบ
เคยมีผลงานแปลซับไตเติ้ลซีรี่ย์ มาเเล้วหลายเรื่อง
เช่น The king and I, Mad men, CSI ให้เว็บชื่อดังอยู่ค่ะ
ตอนนี้เป็นฟรีแลนซ์รับแปลค่ะ พร้อมทุ่มเทกับงาน มีความรับผิดชอบ
สามารถใช้โปรแกรม subtitle edit ได้ค่ะ
ส่งรีซูเม่ ตัวอย่างงาน และทำแบบทดสอบค่ะ
ติดต่อได้ที่ laplusrada48@gmail.com
Line Id : inkz_rx48
Monsterinkz

Postby Jibbie » Tue May 09, 2017 2:05 pm

สวัสดีค่ะ สนใจค่ะ เคยแปลซับให้กับบริษัทชื่อดังแห่งหนึ่งค่ะ ภาษาอังกฤษเป็นภาษาไทย
มีเวลา ทุ่มเทเต็มที่ค่ะ รับงานได้ทันที

แอดไลน์ @jibbie31 หรืออีเมลมาที่ chaikla.s@hotmail.com ได้ค่ะ
Jibbie

Postby hpbtranslator » Wed May 10, 2017 9:43 pm

สนใจรับแปลงานซีรีส์ สารคดี ตอนนี้เรียนปริญญาโทอยู่อังกฤษค่ะ
ประสบการณ์ยังไม่มาก แต่ยินดีทดสอบก่อนค่ะ ส่งงานตรงเวลาแน่นอนค่ะ

line: sinitthadi
email: sinittha@gmail.com
hpbtranslator

Postby enjoychocoz » Mon May 15, 2017 9:04 pm

สวัสดีค่ะ

เคยรับงานแปลมาหลายเจ้าทั้งของทางช่องโทรทัศน์เอย (ซีรีส์เกาหลีทั้งบทแปลและบทพากย์)
และตามเว็บภาพยนตร์ซีรียส์ดังๆ ในตอนนี้สองสามเว็บ
รวมถึงเป็นนักแปล(ซีรียส์, ภาพยนตร์และรายการต่างๆ)ฟรีแลนซ์ให้กับบริษัทหนึ่งด้วยค่ะ
ทั้งหมดเป็นการแปลจากภาษาอังกฤษ - ไทยนะคะ
แปลมาอย่างน้อย 30+ เรื่องแล้วค่ะ สามารถทดสอบและสอบถามได้ตามต้องการค่ะ

รบกวนพิจารณาด้วยนะคะ
บุณยดา (จอย)

Email : enjoychocoz@gmail.com
Line ID : enjoychocoz
enjoychocoz

Postby fonthchu » Wed May 17, 2017 3:45 pm

จบใหม่ เอกภาษาอังกฤษ เกียรตินิยม

ประสบการณ์การทำงาน: ติวเตอร์สอนพิเศษภาษาอังกฤษ freelance&ในสถาบันติวเตอร์
นักแปล subtitle อิสระ บริษัทแปลซับและบทพากย์ชื่อดังแห่งหนึ่งค่ะ

มีเวลาให้เต็มที่

ติดต่อ
Id line: fonthongchu
Email. fonthchu@gmail.com

ขอบคุณค่ะ
fonthchu

Postby pedtidgift » Thu May 25, 2017 4:54 pm

สวัสดีค่ะ
สนใจรับแปลซับซีรี่ย์ เกาหลี อเมริกา แปลงานต่างๆค่ะ
เคยแปลซับไทย บทความมาบ้างนิดหน่อยค่ะ
เรียนอยู่ เอกภาษาเกาหลี โทภาษาอังกฤษ อักษร ศิลปากร ค่ะ (ขึ้นปีสาม)
ยินดีทดลองงานก่อนค่ะ พร้อมรับทุกข้อติชม
ฝากด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

(กิฟท์)

pedtidgift@hotmail.com
line : blingiftz
pedtidgift

Postby pedtidgift » Thu May 25, 2017 5:02 pm

สวัสดีค่ะ
สนใจรับแปลซับซีรี่ย์ เกาหลี อเมริกา แปลงานต่างๆค่ะ
เรียนอยู่ เอกเกาหลี โทภาษาอังกฤษ อักษร ศิลปากร
เคยแปลพวกบทความ ซับไทยมาบ้าง
ถ้ายังต้องการ พร้อมทำอย่างเต็มที่
สามารถติดต่อมาทดลองงานก่อนได้ค่า
ฝากไว้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
Line : blingiftz
E-mail : pedtidgift@hotmail.com

(กิฟท์)
pedtidgift

Postby jakka » Thu Jun 01, 2017 9:44 pm

สนใจครับ แปลให้กับเว็บดูซีรีส์ออนไลน์อยู่ มีแปลทุกเดือนครับ แปลทั้งซีรี่ส์ สารคดี วาไรตี้ ภาพยนตร์ บทพากย์เคยแปลเกาหลีมาบ้างให้กับทางเคเบิลช่องหนึ่ง
ยินดีรับแบบทดสอบครับ สามารถจัดไทม์มิ่งและเรียบเรียงซับใหม่ได้ด้วยครับ
jakkalee@gmail.com
Line : jakkalee
jakka

Postby bobobubie » Fri Jun 02, 2017 3:08 pm

สวัสดีค่ะ สนใจงานแปลซับภาษาอังกฤษมากๆค่ะ
ตอนนี้เรียนอยู่คณะอักษรศาสตร์ มหาวิทยาลัยศิลปากร
เอกภาษาไทย โทภาษาอังกฤษ ปี3
เคยแปลบทความและการ์ตูนลงเพจเฟสบุ๊คค่ะ
ยินดีทดลองงานก่อน พร้อมรับฟังข้อเสนอแนะทุกอย่างค่ะ
ุถ้ายังต้องการคนแปลซับภาษาอังกฤษรบกวนพิจารณาด้วยนะคะ
line ID : iboussy E-mail: bonus.b32@gmail.com
bobobubie

Postby bestsumaru » Mon Jun 05, 2017 9:28 pm

สวัสดีครับ สนใจงานแปล Subtitle source English-Thai ในปัจจุบันกำลังศึกษาปริญญาโท ไม่มีงานประจำ
สามารถทำงานได้เต็มเวลาและสามารถยืดหยุ่นตามงานที่ได้รับมอบหมาย มีความสนใจเกี่ยวกับภาพยนตร์และใส่ใจในการแปลภาษา
งานที่เคยทำใช้ทักษะทั้งทางด้านภาษาและการแปลความ

- คุยง่าย เป็นกันเอง ติดต่อได้หลายข่องทาง
- ตารางเวลายืดหยุ่น
- ส่งงานตรงเวลาตามมอบหมาย

ติดต่อร่วมงาน E-mail : bestbestbcc@hotmail.com

ยินดีรับงานตัวอย่างเพื่อเทสต์ ส่งมาได้ตาม E-mail เลยครับ
bestsumaru

Postby popabob » Sun Jun 11, 2017 6:37 pm

ยังรับอยู่ไหมคะ สนใจแปลบทพากย์สารคดีค่ะ
เคยแปลเป็น freelance อยู่ค่ะ
มีความรู้ด้านการท่องเที่ยว อาหาร วัฒนธรรม โดยเฉพาะญี่ปุ่นค่ะ

popficexteen@gmail.com
popabob

Postby LilyLee » Sun Jun 11, 2017 7:40 pm

สวัสดีค่ะ
มีประสบการณ์การแปลภาษาจีน อังกฤษ
มีผลงานแปลบทพากย์ซีรี่ย์และวาไรตี้กว่า 10 เรื่องค่ะ
อีเมล์ natchalee.m@gmail.com
LilyLee

PreviousNext

Return to Talking About Subtitle