หาคนแปลซับ จ้างเป็นงานประจำ

พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับ ซับไตเติ้ล

Moderator: aot

Re: หาคนแปลซับ จ้างเป็นงานประจำ

Postby iamnink » Fri Dec 02, 2016 11:42 pm

สนใจแปลซีรี่ย์เกาหลี-จีนค่ะ
ที่เคยทำส่วนใหญ่เป็นวาไรตี้
อันนี้ชาแนลหลักค่ะ

https://www.youtube.com/channel/UCwd0KY ... VYfVWjONuw
http://www.dailymotion.com/user/iamnink

ซีรี่ย์เกาหลี
- best love
- The legend of blue sea
- Romantic doctor
- Goblin
แปลประจำที่ viki.com ค่ะ

ติดต่อ kanmukda@gmail.com
iamnink

Re: หาคนแปลซับ จ้างเป็นงานประจำ

Postby ppkanoknart » Mon Dec 19, 2016 7:19 am

สวัสดีค่ะ หากยังต้องการคนทำซับไตเติลอยู่ รบกวนพิจารณาด้วยนะคะ
ปัจจุบันแปลซับไตเติลมาเป็นเวลาเกือบหนึ่งปีค่ะ ซีรี่ย์หลากหลายแนวทั้งซีรี่ย์เกาหลี, ซีรี่ย์ฝรั่ง (แปลจากอังกฤษเป็นไทยค่ะ)

รายชื่อซีรี่ย์ที่เคยทำบทซับไตเติล
US SERIES
Weeds
Brooklyn nine-nine
The Good Wife

UK SERIES
Reign

เรื่องเหล่านี้แปลให้กับเว็บดูซีรี่ย์ออนไลน์อย่าง Netflix ค่ะ
ยินดีทดลองแปล-พูดคุยก่อนรับงานจริงค่ะ พร้อมทุ่มเทให้กับทุกงานอย่างเต็มที่ค่ะ

แพรว
Line : 418praew
E-mail : ks.kanoknart@hotmail.com
ppkanoknart

Postby pedtidgift » Tue Dec 27, 2016 11:39 pm

สนใจงานแปลมากค่ะ
เรียนอยู่อักษร ศิลปากร ปี2 เอกเกาหลี
เคยแปลพวกบทความในนิตยสารภาษาอังกฤษ
ถ้ายังต้องการ พร้อมทำอย่างเต็มที่
สามารถติดต่อมาทดลองงานก่อนได้ค่า
ฝากไว้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
Line : blingiftz
E-mail : pedtidgift@hotmail.com
pedtidgift

Postby jpetrada » Sat Apr 01, 2017 4:58 pm

แปลซีรีย์มาหลายเรื่องค่ะของเว็บชื่อดังเว็บนึง
แปลได้ทั้งฝรั่งและเกาหลี
ตรงต่อเวลา ไม่ทิ้งงาน แปลถูกต้อง

id line : jessyjahh
T. 0931309948

ชื่อ จ๋า ค่ะ
jpetrada

Postby bobobubie » Fri Apr 21, 2017 3:36 pm

สวัสดีค่ะ สนใจงานแปลซับภาษาอังกฤษมากๆค่ะ
ตอนนี้เรียนอยู่คณะอักษรศาสตร์ มหาวิทยาลัยศิลปากร
เอกภาษาไทย โทภาษาอังกฤษ ปี2(กำลังจะขึ้นปี3)
เคยแปลบทความและการ์ตูนลงเพจเฟสบุ๊คค่ะ
ยินดีทดลองงานก่อน พร้อมรับฟังข้อเสนอแนะทุกอย่างค่ะ
ุถ้ายังต้องการคนแปลซับภาษาอังกฤษรบกวนพิจารณาด้วยนะคะ
line ID : iboussy E-mail: bonus.b32@gmail.com
bobobubie

Postby nuubuas » Sat May 13, 2017 10:44 am

สวัสดีค่ะบัวนะคะ มีผลงาน
เคยแปลซี่รี่มาหลายเรื่องทั้งของ us uk korea
ยินดีทดสอบงานก่อน

สามารถติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ 24 ชม. ที่
Line >>> nuubua.s
e-mail >>> nuubuas.s@gmail.com
nuubuas

Previous

Return to Talking About Subtitle