ช่วยตรวจสอบคนที่มาแกล้งแปลซับผิดๆตอนนี้ด้วยค่ะ

แจ้งลบซับที่ไม่ต้องการ หรือ upload ผิด

Moderator: aot

ช่วยตรวจสอบคนที่มาแกล้งแปลซับผิดๆตอนนี้ด้วยค่ะ

Postby gaevin » Wed Feb 11, 2015 5:18 pm

เราไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมถึงเกิดเหตุการณกลั่นแกล้งแบบนี้ขึ้น
สืบเนื่องจากเราพบว่ามีคนกลุ่มหนึ่งมาแกล้งแปลซับด้วยภาษาหยาบคาย
และแกล้งแปลผิดป่วนหนังซีรี่ส์เกือบทุกเรื่องในช่วงนี้
อย่างวันนี้ก็มีค่ะ

แอดมินมีวิธีจัดการกับคนแบบนี้อย่างก็ช่วยๆรีบทำหน่อย
มีนักแปลกซับหลายคนที่ลงแปลอย่างถูกต้องแล้วมาถูกแก้ไขซับทีหลัง

เว็บไซต์นี้ไม่ควรมีคนแบบนี้อยู่ ฝากให้ช่วยดูแลด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ
gaevin

Return to Unwanted Subtitle